welcome to 10 English 2 family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

welcome to 10 English 2 family

E2 famimly

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» ĐỒNG PHỤC LỚP!!! Mọi người vào xem tham khảo cho ý kiến nhá!!! ^^~
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby dongphuclop Sat Jul 16, 2011 12:17 pm

» 30/6- A memorable day!!!!
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby Admin Mon Jul 04, 2011 9:00 am

» Ba chú heo con @@
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby LinkinParkFan_anji Tue Jun 21, 2011 3:00 pm

» 1 số thứ lượm nhặt trên mạng (part2)
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby devilmaycry Sun Jun 12, 2011 1:52 pm

» Give me eveything - Pitbull Neyo và ai nữa nhưng quên rồi
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby devilmaycry Sun Jun 12, 2011 1:50 pm

» Chỉ với 3 bước bạn sẽ kô bh sai khi làm bài tập phát âm (only 4fun :D)
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby LinkinParkFan_anji Sat Jun 11, 2011 8:49 pm

» 10e1+10e2:Apologize-JabbaWockeeZ(Original version)
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby que4295 Tue Jun 07, 2011 9:35 pm

» Linkin Park - Iridescent [Transformers: Dark Of The Moon (Soundtrack) Music Video]
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby LinkinParkFan_anji Mon Jun 06, 2011 1:41 pm

» đi chơi cuối năm lớp 10, e2 photos :D
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby devilmaycry Thu Jun 02, 2011 12:51 pm

» Eminem - The Punisher
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby devilmaycry Thu May 26, 2011 12:21 pm

» Denied - Sonic Syndicate
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby LinkinParkFan_anji Tue May 24, 2011 11:15 am

» ngày cuối năm lớp 10, các bạn tự sướng cùng đồng phục lớp ;))
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby LinkinParkFan_anji Mon May 23, 2011 11:06 am

» vui thế nhỉ?!!
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby phongvan Mon May 23, 2011 7:58 am

» luật yêu ( đọc xong nhớ thực hiên)
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby Windy Sat May 21, 2011 9:36 am

» DotA cũng lãng mạn lắm chứ ;))
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeby LinkinParkFan_anji Fri May 20, 2011 9:57 pm

Similar topics
Top posters
Admin (151)
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_vote_lcapBức Thư Tình Tuổi 90  Voting_bar2Bức Thư Tình Tuổi 90  I_vote_rcap 
zerotohero (140)
Bức Thư Tình Tuổi 90  I_vote_lcapBức Thư Tình Tuổi 90  Voting_bar2Bức Thư Tình Tuổi 90  I_vote_rcap 
Windy (120)
devilmaycry (110)
LinkinParkFan_anji (101)
Gemie (63)
G-Dragon (62)
phongvan (58)
13513 (55)
que4295 (40)

Bức Thư Tình Tuổi 90

Go down 
devilmaycry
Windy
crazycat
LinkinParkFan_anji
8 posters
Tác giảThông điệp
LinkinParkFan_anji
quản binh
quản binh
LinkinParkFan_anji

Aquarius
Pig

Bức Thư Tình Tuổi 90  Empty
Bài gửiTiêu đề: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeFri Mar 25, 2011 9:07 pm

Anh ngồi bấu tay vào thành giường nhìn ra ngoài trời. Hình như mưa. Mắt anh mấy ngày nay thấy nắng loà nhoà lại tưởng mưa, thấy mưa thì nhìn như đang nắng xuống. Thằng chắt nội nói, mắt cụ nhìn không rõ nữa, cụ đi đâu để cháu dắt. Nó nói thật em nhỉ, nhưng mình cần gì nó dắt, ví thử có em đến ngoài ngõ kia, anh chẳng nhìn thấy rõ mồn một.

Anh vẫn khoẻ. Mỗi ngày các cháu nó cho ăn năm bữa, mỗi bữa một bát cháo đã nát nhừ. Anh chỉ dám viết thư cho em mà không dám gọi điện vì tiếng của anh nói em chỉ có thể nghe như tiếng rừng phi lao xào xạc.

Sáng nào anh cũng đi thể dục, đi từ mép giường ra tới bậc cửa sổ, vị chi là bốn bước. Bốn bước mà đi mất hai giờ, mồ hôi đổ vã ra, sảng khoái ghê!!

Nay con cháu đông rồi, anh không phải đánh máy như ngày xửa ngày xưa nữa, các cháu giúp ông. Nhưng khi viết thư cho em, anh phải tự đánh máy lấy. Thư này anh viết từ mùa hè, giữa hè, đến đúng mùa đông thì xong, mỗi ngày anh viết quần quật được hai dòng. Ngày nào viết đến ba dòng thì phải truyền một lọ đạm.

Nhớ cách đây chừng 50 năm em nhỉ, chúng mình chạy ào ào trên bãi biển. Em thì lúc nào cũng hét lên: Thích quá cơ. Còn anh thì chạy theo sau nhìn em, thấy đôi chân em trắng loáng trong ánh chiều hoàng hôn ở bãi biển mà nhớ mãi. Giờ vẫn nhớ đấy. Hôm rồi, nhớ em quá bảo đứa cháu nó đưa ra biển. Ðinh nhấc chân bước, định hổn hển nhắc lại lời em nói, thích quá cơ, nhưng suýt nữa người anh đổ chúi xuống vì gió biển thổi.

Nhận được tin em đã hết ốm, đã ăn được mỗi bữa năm thìa cháo bột mà mừng quá. Ăn năm thìa là tốt rồi, ăn nhiều quá không nên em ạ. Anh khoẻ thế này mà chỉ ăn bốn thìa thôi là thấy no căng. Nhớ ngày xửa ngày xưa vẫn thích ăn cơm nguội với nước cá kho. Vừa rồi, tự dưng thèm cơm nguội cá kho, ăn một chút thôi mà miệng anh như ăn phải đá hộc, đau tê tái.

Anh nhắc nhé, nếu ngoài trời có gió là em không được ra ngoài. Hôm qua, mấy đứa cháu bảo ông ơi, ra sân hóng mát, gió nồm mát lắm ông ạ. Theo chân nó vừa ra tới sân, ngọn gió nồm suýt thổi anh bay lên nóc nhà, may có hai thằng cháu giữ chặt.

Sắp tới ngày sinh nhật em nhỉ. Thế là em đã tròn tuổi 80. Hôm đó anh sẽ cố gắng điện thoại. Nhưng anh nói trước, nếu em nghe tiếng xào xào tức là anh nói rằng em đấy hả. Khi nghe tiếng thùm thùm tức là anh đang chúc em sinh nhật vui vẻ. Ðến khi nghe tiếng phù phù nhiều lần là anh đang hôn em.
Nhớ hồi ấy, anh đưa hai tay lên nhấc bổng em quay mấy vòng giữa trời, em cười rất to. Giờ anh nhìn lại đôi tay mình, hình như tay ai, nhìn rất tội. Hôm qua anh cố nhấc con búp bê bé tý lên cao mà nghe tiếng xương cốt kêu răng rắc, sợ quá nên thôi.

Em ngủ ngon không?

Anh chợp mắt từ chập tối. đến khoảng 9 giờ là dậy, ngồi, nhìn ra trời đêm. Mấy đứa cháu nói ông ngủ ít quá. Anh bảo, thì đến khi ông ra đi, xuống đất, ông ngủ cả ngày lo gì.

Thỉnh thoảng, anh vẫn mở máy tính, xem lại mấy bài viết trên Blog hồi ấy,. thấy rất vui. Chắc giờ mấy ông, mấy bà Blogger cũng không còn mấy ai nữa, lâu chẳng thấy ai vào blog nữa. Lũ cháu hỏi, ông ơi, Blog là gì, Chúng nó bây giờ chẳng có Blog. Ngồi bô đi ị mà vẫn có màn hình máy tính ở miệng bô, thích thật. Thời buổi giờ hiện đại quá, mình chẳng biết gì. Nhà anh, có cái máy giặt, con cháu nó đi làm, điều khiển từ xa, điều khiển cả robôt. Anh ngồi, rôbốt nó đến, nó cởi áo anh ra, nó gội đầu cho anh, tắm táp, rồi còn mang áo quần đi giặt. Lũ trẻ bây giờ yêu nhau cũng nhờ rôbôt làm hộ. Máy chữ không cần đánh, muốn viết gì, chỉ cần đọc là máy tính tự gõ chữ. Nhưng tiếng anh phì phèo quá nên máy chữ nó đánh sai hết cả. Ai đời anh viết, em ơi, anh nhớ em lắm nhưng vì miệng anh móm mém phì phò nên máy nó nghe không rõ, nó đánh thành: Phem phơi, phanh phớ phem phắm. Thế mới bực!

Anh không muốn gọi em là bà. Cứ gọi nhau bằng anh, bằng em thế nghe ngọt ngào.
Hai ngày nữa anh tròn 90 tuổi.

Anh đợi thư em.
Mà nếu không gửi được thư thì bảo Rôbôt nó mang thư đến cho anh em nhé.
Anh dừng bút.
Thằng chắt nội đang mang chén cháo bột đến để cho anh ăn.

Chúc em ngủ ngon nhé. Nhớ đừng ra gió.
crazycat
e2 member
e2 member
crazycat

Cancer
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeFri Mar 25, 2011 9:26 pm

haha thu nay hay day Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769

thu nay de toi khi gia thi dung ak Bức Thư Tình Tuổi 90  576933
Windy
quản binh
quản binh
Windy

Cancer
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 2:11 pm

Bức Thư Tình Tuổi 90  853303 Truyện cười này bôi bác chết đi đc.
LinkinParkFan_anji
quản binh
quản binh
LinkinParkFan_anji

Aquarius
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 5:45 pm

post típ 1 bức thư của teen nữa gần gũi vs các bạn trẻ hơn

Ngày buồn như con chuồn chuồn, tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen.
Em yêu dấu, người em như cái đấu, tóc em xù như lông gấu, tuy em hơi cá sấu nhưng anh vẫn yêu em nung nấu.
Ðêm nay ngồi sửa mo mãi mà chẳng được,ngủ thì chẳng xong, nhìn trăng cao tít mít, anh quyết ngồi cong đít viết thư cho em, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng đàn violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi đang vây quanh anh.
Em có biết rằng anh nhớ em nhiều lắm không? Anh ăn không ngon nhưng ngủ như điên, anh đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, anh dùng xăng vo gạo, anh khờ khạo cũng chỉ vì yêu em đó.
Khổ thân anh khi chúng bạn toàn là những đứa không có nhà phải ở trong biệt thự, không có xe đạp mà phải ngồi lăn cuđơ, không có tiền mà phải xài card.
Anh thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. Anh xin tình nguyện dâng hiến cho em tấm thân trong trắng như tờ giấy than của anh cho em. Tấm thân của anh tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ. Anh chỉ muốn những gì của em là của anh và những gì của anh là của riêng, của nhầm là của chung. Em có biết rằng anh yêu em từ khi anh thấy em lon ton như con chó con cùng mấy đứa bạn cùng là lũ quỷ cái đánh 1 thằng bạn nhỏ xíu. Anh sẽ làm tất cả để cho em vui. Ranh ngôn có câu : “Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào cống và lấp bể, cố làm cũng thành không”.
Em đừng buồn vì những lời bạn anh nói nhé, nó nói em :”Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng”. Anh đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi, không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa.
Về nhà anh không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 6 bát phở. Một lần và mãi mãi anh muốn nói với em rằng anh yêu em như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con chó vàng …
Thôi mệt quá rồi anh đành phanh bút ở đây. Chào em và yêu em nhiều, chúc em gặp nhiều ác mộng, anh sẽ hiện ra để cùng em chạy trốn.
Nói tóm lại là “Anh yêu em” …
devilmaycry
quản binh
quản binh

Libra
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 8:52 pm

t vs thằng anh cười đau cả bụng Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681
đề nghị post, post nữa, post mãi mấy truyện cười nữa nhá Bức Thư Tình Tuổi 90  52402 Bức Thư Tình Tuổi 90  53513
crazycat
e2 member
e2 member
crazycat

Cancer
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:08 pm

Bố oi Bức Thư Tình Tuổi 90  539474
hay lam Bức Thư Tình Tuổi 90  68363 Bức Thư Tình Tuổi 90  68363
post nua may kieu ay di Bức Thư Tình Tuổi 90  363988
Gemie
binh nhất
binh nhất
Gemie

Gemini
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:12 pm

Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 dở khóc dở cười. k hiểu là thể loại truyện j nữa =='
LinkinParkFan_anji
quản binh
quản binh
LinkinParkFan_anji

Aquarius
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:14 pm

thằg ad fế vật làm cái nút tks cho t' cái lào mọi ng` ủg hộ t' sẽ tìm tiếp Bức Thư Tình Tuổi 90  280889 Bức Thư Tình Tuổi 90  280889 Bức Thư Tình Tuổi 90  280889 Bức Thư Tình Tuổi 90  280889 Bức Thư Tình Tuổi 90  280889 Bức Thư Tình Tuổi 90  280889 Bức Thư Tình Tuổi 90  280889
Gemie
binh nhất
binh nhất
Gemie

Gemini
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:16 pm

thg phế vật ấy kêu là có mà tìm chẳng thấy đâu ==' Thôi truyện thế này.... tốt nhất là k nên Bức Thư Tình Tuổi 90  617720
LinkinParkFan_anji
quản binh
quản binh
LinkinParkFan_anji

Aquarius
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:25 pm

các bạn trẻ thích đọc thế còn ... jì nữa Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720
Gemie
binh nhất
binh nhất
Gemie

Gemini
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:26 pm

có mỗi DL thik thôi Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720 Bức Thư Tình Tuổi 90  617720
LinkinParkFan_anji
quản binh
quản binh
LinkinParkFan_anji

Aquarius
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:29 pm

có mình m` kô thích thì có Bức Thư Tình Tuổi 90  280889 Bức Thư Tình Tuổi 90  280889 Bức Thư Tình Tuổi 90  280889 Bức Thư Tình Tuổi 90  280889
LockonStratos
e2 member
e2 member
LockonStratos

Taurus
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:30 pm

Post nốt mấy bức thư còn lại cho anh em bạn hót .... cười một thể :
Bức thư thứ hai
Thành phố Mặt Trời - Ngày buồn, tháng nhớ, năm cô đơn, thế kỷ sầu...
Em thương mến!!!
Hôm nay trời thật đẹp, mây đen kéo đến mây trắng bay đi. Anh ngồi co cẳng viết cho em iu của mình bức thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, anh chúc em nhiều calo để em mạnh khoẻ. Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi, ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt...Ôi thôi!!! Quái vật!!!...Em à em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại beer hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè...Ôi em tôi là vô địch...
Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim anh. Em thấy không? Nếu em iu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ. Hàng VN chất lượng cao đó em...
Yêu em nhiều...

Bức thư thứ 3
Em thân mến!

Anh rất hân hạnh thông báo cho em rằng trái tim anh đã thuộc về em kể từ ngày thứ tư, 14/02/2002. Với buổi gặp mặt tổ chức vào ngày hôm ấy lúc 18h, anh xin được tự giới thiệu mình như một người yêu đầy triển vọng.
Chuyện tình của chúng ta sẽ trải qua thời gian thử nghiệm trong vòng 3 tháng, sau đó căn cứ vào sự hòa hợp giữa hai ta mà sẽ được quyết định có kéo dài mãi mãi hay không. Tất nhiên khi kết thúc thời gian thử nghiệm, vẫn sẽ có những khoá huấn luyện tiếp theo và những kế hoạch thẩm định để tiến hành thăng chức người yêu lên bạn đời.

Thời gian đầu, chi phí phát sinh cho cà phê và giải trí sẽ chia đều cho hai ta. Sau này tùy thuộc vào hiệu quả xử sự của em, anh có thể sẽ gánh phần trăm lớn hơn. Tuy nhiên, nếu chi tiêu bằng tài khoản của em thì anh rất sẵn lòng.

Xin em vui lòng trả lời trong vòng 30 ngày kể từ ngày nhận được lá thư này. Bằng không lời tỏ tình này sẽ hết hiệu lực mà không cần thông báo gì thêm và anh sẽ xem xét các ứng cử viên khác.

Anh rất biết ơn nếu em gửi chuyển tiếp bức thư này đến chị gái của em trong trường hợp em không nhận lời.

Xin chân thành cám ơn trước!

Anh của em.
Bức thư thứ 4
Anh ah,
Nhớ anh quá đi thôi thật là khó chịu anh cứ mãi xa em đợi anh hoài mà anh chẳng đến, hôm anh hứa đưa em đi shopping đó, còn nhớ không anh? Anh không đến làm đêm đó em không ăn, ngày không ngủ, khuya lắm rồi mà đầu gối cứ thức chong chong. Giận anh thiệt ah nha.
Em nào có ước mơ nhiều vì quá yêu anh mà ốm đau hao mòn, bây giờ đi xe toàn phải mua hai chỗ, anh biết tội anh chưa?
Thôi em không giận anh nữa đâu, bây giờ anh khỏi chưa vậy? Bệnh đó là khó chữa lắm nha, không bôi còn i ốt thì chẳng hết đâu, ngày xưa bao nhiêu người khen đôi ta đẹp đôi vậy mà bây giờ ra đường họ cứ hỏi em đưa ông đi chơi ah, giận thiệt họ còn bảo anh người không ra người, chắc họ lé anh nhỉ, chí ít anh vẫn đẹp bằng Lâm Chí Dĩnh mà nghe nói Lâm Chí Dĩnh hồi nọ ngã toét cả mặt chẳng biết khỏi chưa.
Bye anh yêu nha, hẹn gặp lai trong mộng mà anh đừng hù em nữa nha hôm nọ anh không đeo mặt nạ làm em tưởng thằng khùng nào chứ...
Bye.

Bức thư thứ 5
Trưa không ngủ!!!
Ngày lành tháng rách, ngày dột tháng mưa, ngày thừa tháng thiếu!
Người yêu bé bỏng của anh ơi! Giờ này em đang làm gì vậy? Em có biết là anh nhớ em lắm không??? Đôi mắt ốc nhồi dễ thương, làn môi như ăn nhầm ớt hiểm và hàm răng như những cô Hàng Xén được nhà thơ Hoàng Cầm miêu tả trong bài thơ Bên Kia Sông Đuống của em cứ hiện hữu trong đầu anh làm anh càng nhớ nhung em ra riết.
Giờ này chắc em đang say giấc nồng với những món ăn em đem vào trong giấc mơ của mình. Em có biết anh đang lo lắng lắm ko? Chiếc vành xe của anh bây giờ vẫn chưa được thay mới. Nó vẫn hàng ngày chở anh đi làm với một kiểu cách MatXa hay nói đúng hơn là vừa đi vừa nhảy trên yên xe vì chiếc vành méo mà em đã gây ra đó em yêu ơi! Nếu như em nghe lời anh chịu khó ăn ít đi 3 tô bún Riêu thì đâu đến nỗi xe anh phải như vậy. Với 7 tô bún Riêu em ăn đã làm anh cảm thấy vị mặn của Mắm Tôm mặc dù anh không có ăn sợi bún nào cả. Nụ hôn của em đã làm anh biết thế nào là HÔNNNNN!!!
Thôi anh nhớ em cũng chỉ viết được vậy thôi nếu viết thêm nữa thì anh không dám nói là anh không xé nát bức thư này đâu! Chào người yêu bénhỏ như con voi còi của anh nha!!

Bức thư thứ 6
Anh xa "xương nhớ"!
Bây giờ là 20h ngày 2-11-2005, bầu trời lủng lẳng, em ngồi thẳng cẳng viết thư cho anh! Anh yêu quái, giờ này anh ở đâu? đang làm gì? "khoanh gối đánh ba cây" hay "ngồi xổm hô xóc đĩa"??? Em vừa ăn xong, no wá, nhớ anh không chịu được...ra mạng viết thư thăm anh!
Anh à, hôm nay thời sự thông báo dịch cúm gà vẫn diễn ra ác liệt... có nguy cơ lan rộng ra cả nước ta. Tự nhiên em âu lo và buồn kinh khủng...Chẳng lẽ từ nay em phải từ bỏ cái thói quen "điểm tâm bằng hai quả trứng gà sống; ăn sáng với món súp gà; ăn trưa bằng hai tô miến ngan với bốn bát tiết canh vịt; ăn tối bằng ba tô cháo gà và năm quả trứng vịt lộn; ăn đêm thêm một chú gà tần thuốc bắc và ba cái trứng ngải cứu..." như mọi ngày đó sao??? Đấy là chưa kể thỉnh thoảng buổi sáng em thèm ăn chim câu nướng, ăn trứng cút ốp nếp và chim sẻ xé phay...buổi tối đôi khi em thích ăn tim gan lòng mề trần và chân gà nướng...Ôi!!! Tất cả giờ đây chỉ còn là một niềm tiếc nuối thôi sao???Em sẽ phải làm gì đây khi từ bỏ đi những gì thân thuộc yêu thương??????Thôi, có lẽ tình cảm tin yêu , nhớ nhung dành cho anh em đã bày tỏ hết...Em phải về để cắt tiết nốt con gà rù cuối cùng còn lại trong đàn đây...Tự nhiên em thèm món gà xào lăn wá...
Tạm biệt anh yêu quý và mong một ngày gần nhất sẽ được cùng anh đi ăn món Vịt quay Bắc Kinh!!!
Chúc anh không bị Virut H5N1 đến quấy rầy.
devilmaycry
quản binh
quản binh

Libra
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:37 pm

Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 quá khủng khiếp, bạn Sơn thì phải
Gemie
binh nhất
binh nhất
Gemie

Gemini
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:40 pm

Bức Thư Tình Tuổi 90  530599 Sơn?! ôi chúa. Xin bạn hãy lên tiếng đừng để chúng tớ đoán mò =='
LinkinParkFan_anji
quản binh
quản binh
LinkinParkFan_anji

Aquarius
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 10:44 pm

trời ơi kô thở đc nhữg bức thư tình hay mọi ng` post hết vào đây nhá Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769 Bức Thư Tình Tuổi 90  240769
Admin
Admin
Admin

Scorpio
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeMon Mar 28, 2011 8:08 pm

Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681 Bức Thư Tình Tuổi 90  726681
https://e2fam.forumvi.com
ljk[mjn]_s2_tvxq
e2 member
e2 member
ljk[mjn]_s2_tvxq

Leo
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeTue Apr 05, 2011 10:13 am

Nam ơi m có năng khiếu sao chép thư tình đó.
M làm quả thư tình thế lày cho kon Thương nó không đổ t gọi m bằng cụ Bức Thư Tình Tuổi 90  619446 Bức Thư Tình Tuổi 90  619446 Bức Thư Tình Tuổi 90  619446 Bức Thư Tình Tuổi 90  619446 Bức Thư Tình Tuổi 90  619446
LinkinParkFan_anji
quản binh
quản binh
LinkinParkFan_anji

Aquarius
Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitimeSat Apr 09, 2011 9:30 pm

dạ vầng thế thì bạn chuẩn bị gọi tớ = cụ đi là vừa àk Bức Thư Tình Tuổi 90  477719 Bức Thư Tình Tuổi 90  477719 Bức Thư Tình Tuổi 90  477719 Bức Thư Tình Tuổi 90  477719 Bức Thư Tình Tuổi 90  477719 Bức Thư Tình Tuổi 90  477719 Bức Thư Tình Tuổi 90  477719
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Tuổi 90    Bức Thư Tình Tuổi 90  I_icon_minitime

Bức Thư Tình Tuổi 90
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Một cô gái 16 tuổi khiến ai cũng ... !
» Một chuyện tình
» Một chuyện tình buồn!